[T]een Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Có cần phải làm vậy

Go down

Có cần phải làm vậy Empty Có cần phải làm vậy

Bài gửi  Admin Sun Apr 13, 2008 12:27 pm

hic ,ko biết phong trào gì hay ko nhưng mà hiện nay phần lớn các bạn gái ( tuổi teen ) online rất hay sử dụng ngôn ngữ chat kiểu phông chữ I Rắc lai Chữ Thái hic , tớ ko hiểu các bạn thích gì ở điều đó nhỉ ngôn ngữ việt nam mình đã rất đẹp rồi , chưa cần các bạn tô vẽ thêm như thế , tớ rất buồn khi thấy các bạn làm thế , chả nhẽ các bạn ko đủ sự dễ thương của tính cách và sự cuốn hút trong cách nói chuyện để thông qua câu văn bình thường các bạn lôi cuốn đc người khác giới chúng tớ ư ??
Tương tự thế vấn đề chụp ảnh , phồng mang trợn mắt , góc chụp kì cục toàn thấy tóc với mắt , môi chẩu ảnh thì mờ mờ .......tớ nghĩ các bạn là những ngươi ko tự tin vào ngoại hình mình
Là 1 thằng con trai , tớ chỉ muốn góp ý , 1 người con gái hoàn thiện trong mắt chúng tớ là gì Các bạn ko cần phải xinh tuyệt trần , với bọn tớ 1 người con gái bình thường nhưng biết cách ăn mặc phù hợp với khuôn mặt ( đừng có lòe loẹt sờ tai >< quá lố ko hợp với mặt mình >< ) cư xử nữ tính 1 chút , nhưng quan trọng trên hết là tâm hồn của các bạn 1 người con gái biết suy nghĩ , biết nhìn sự thật của vấn để, thông minh luôn cuốn hút bọn tớ hi vong vào các bạn múa võ múa võ

Đây là 1 bài vik của 1 mem trong diễn đàn truongton.net ,lee mong nhận được nhìu sự phản hồi từ các bạn
Admin
Admin
Teen Quản Trị
Teen Quản Trị

https://teenviet.yoo7.com