[T]een Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Zup' ne`...

bluedragon
Admin
co^ng chua' nho~
7 posters

Go down

Zup' ne`... Empty Zup' ne`...

Bài gửi  co^ng chua' nho~ Mon Mar 24, 2008 8:03 pm

Mấy pạn uj cho mình ý kiến zoi' ne`( đê~ minh` zup' nho~ pạn)
HiHi! No' hỏi nhưng mình cung~ hok bik se0 nưa~ ^^

Nhỏ hỏi mình :

Nju' ma` minh` thix 1 ng` ma` ng` đo' co' bx uj` thi` fai~ la`m sao.
Ma`bx cua~ ng` ta lại la` bạn ho*i thân thân cua~ minh` thi` sao ne`.
Hoi~ zậy thuj chứ minh` lun chuc' ng` ta hạnh fuc' thuj a`.
Bây zơ` minh` thấy học la` tôt' nhất.
Zơi' lại minh` thix ng` ta co' xju' thuj a`.

* Zậy đó mây' bạn thấy se0 *
khỉ ngơ ngác

co^ng chua' nho~
New Teen
New Teen

Zup' ne`... Empty Re: Zup' ne`...

Bài gửi  Admin Tue Mar 25, 2008 8:31 pm

hj`..........trong truong hop na`y ai cu~ng de`u kho' xu? nhi?.neu' thix chut' xui thi` chac du`ng nen noi' cho ng` do' bit chi,hay~ giu trong lo`ng......vay la` ban da~ roi va`o truong hop "thix ban trai cua? ban mi`nh " rui` Bye Bye Bye Bye thư tình thư tình
Admin
Admin
Teen Quản Trị
Teen Quản Trị

https://teenviet.yoo7.com

Bài gửi  bluedragon Tue Mar 25, 2008 8:34 pm

Thằng admin nói đúng rùi, phải giữ kín trong lòng, kín thật là kín, kín đến nổi khóa " tủ trí nhớ " và quăng key đi.
bluedragon
bluedragon
Teen 10
Teen 10

Bài gửi  notchange_17 Fri Mar 28, 2008 11:08 pm

đừng nghe lời 2 thằng cha kia nha...để zíp tâm lí ch0a nghe ^^!!!!đùa tý hui đừng tưởng thiệt nghen... Cầu thủ zào vấn đề chính nè,thật ra thì bạn hơi hơi thích thui mòa đúng hem,zậy cũng nên nói cho ngừi kia bít tại vì sao,tại vì níu như giấu mãi tình cảm thì 1 ngày nào đó bạn sẽ thấy bị đè nén,ức chế và sẽ hối hận vì lúc đó mình đã ko nói.Nhưng sống là ko bít hối hận,nên bạn hãy làm tất cả những zì mình mún làm,mơ những zì bạn muốn mơ,tới những đâu bạn muốn tới,trở thành những zì bạn muốn trở thành,bởi bạn chỉ có 1 cuộc sống thui và chỉ có 1 cơ hội để làm tất cả những zì bạn muốn làm bây giờ(danh ngôn đó nghen^^) nói zì thì nói chớ tình cảm của bạn dành cho ngừi kia chắc chỉ là đối zới 1 ngừi bạn thân thui.Nhưng như thế ko phải là xấu nên ngại ngần zì mòa mình ko nói nà,hạnh phúc nhất vẫn là khi bạn thấy ngừi mình thíc đc hạnh phúc.Cố lên,đừng để cho những cánh của ở phía sau cản cánh cửa phía trước của bạn...Khi cần lúc nào mình cũng sẵn sàng giúp bạn Tập thể dục

notchange_17
New Teen
New Teen

Zup' ne`... Empty Zup' nah...........

Bài gửi  pl4tytus Thu Apr 10, 2008 10:09 pm

ack.........ack..........chau theo ih kin cua admin and friend cua admin khỉ cổ động giu kin ih ban ui niu moa ban noi ra lo? nhu nguoi bai cua ban hiu lum le ban dinh cuop .... thi coi nhu ban mat ca? hai nguoi moa ban iu min ui Khỉ tự tin tot nhat rieng ban za' tui nay bit le du? khóa miệng ui dung noi choa nguoi doa cung nhu ban cua ban bit lum j (gop ih thui con chon cach neo le tuy ban hen) iu don fuong ih ban ui ^^ thư tình
pl4tytus
pl4tytus
New Teen
New Teen

http://360.yahoo.com/platytus

Bài gửi  Admin Fri Apr 11, 2008 3:01 pm

pl4tytus đã viết:ack.........ack..........chau theo ih kin cua admin and friend cua admin khỉ cổ động giu kin ih ban ui niu moa ban noi ra lo? nhu nguoi bai cua ban hiu lum le ban dinh cuop .... thi coi nhu ban mat ca? hai nguoi moa ban iu min ui Khỉ tự tin tot nhat rieng ban za' tui nay bit le du? khóa miệng ui dung noi choa nguoi doa cung nhu ban cua ban bit lum j (gop ih thui con chon cach neo le tuy ban hen) iu don fuong ih ban ui ^^ thư tình

thanks vi` da~ khen admin nha' Khỉ đang iu Khỉ đang iu Khỉ đang iu Khibaohieu Khibaohieu Khibaohieu Khibaohieu Cầu thủ Cầu thủ Cầu thủ khỉ giáng sinh khỉ giáng sinh khỉ giáng sinh
Admin
Admin
Teen Quản Trị
Teen Quản Trị

https://teenviet.yoo7.com

Bài gửi  KoJiBangEm Sun Apr 13, 2008 8:56 pm

ask...ask..quý vị ơi sao thấy ai cũng chết nhót hết thía==> đúng là dân tri thức có khác. Theo tui ko nên giấu làm ji` che làm chi cứ thẳng thắng tới nói với " đứa cạnh tranh" rằng tui & bạn đấu tranh hợp fap' dành "đứa đó" ko nên nhường làm chi hết.....người xưa có nói 1 câu rằng:

Yêu là khổ
Ko yeu là lỗ
Thà chịu khổ chứ ko mún lỗ
====> Lời khuyên đúng đấy
KoJiBangEm
KoJiBangEm
Teen Đi Học
Teen Đi Học

Bài gửi  good_dream49 Thu Apr 17, 2008 11:55 am

loi khuyen cua KHOI dung Khi suy tư dan kinh ha

good_dream49