[T]een Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đề phòng ! ! !

3 posters

Go down

Đề phòng ! ! ! Empty Đề phòng ! ! !

Bài gửi  bluedragon Sat Mar 15, 2008 9:23 pm

Các bạn tuổi TEEN nay hãy cẩn thận hơn đối với :affraid: :
1. Bị lạm dụng
2. Bị đánh để cướp đồ
Mà kẻ gây ra lại là : những con người vô lương tâm và những người bạn đồng lứa tuổi với mình

THông Tin :
Nếu bạn chú ý theo đọc các bài páo thường ngày như CATP, TUỔI TRẺ hoặc Mực Tím thì bạn thấy :
Nhiều bạn bị đánh thuốc mê :sleep: ( kể cả NAm ) để lạm dụng rùi chụp hình, đe dọa, bắc phải phục vụ theo ý muốn
Người thì bị cắt cổ chết, người bị đánh ngã xuống sông, người bị đánh trọng thương ....
Và mới đây là tui bị một đám xông vào đòi đánh với kế hoạch chôm xe nhưng biện minh tui sock và đánh em tụi nó nhưng thật sự tui không hề làm điều đó...
Nên đề phòng :
Đừng đi lại suốt với một lộ trình duy nhất, đặc biệt là đối với các bạn nữ...và tuyệt đối đừng đi về đường tối ( ban đêm ) vắng ( ban ngày ) vì có thể bị sáp lại " hỏi chút " rùi kiếm chuyện đánh bạn để cướp đồ của bạn...
Nhưng nếu bị sáp lại thì hãy suy nghĩ xem lộ trình của mình có trụ sở CA hoặc nhà người thân không để nghé vào và báo cho cho họ, trong trường hợp xa các điểm đó thì cố gắng kéo gần đến đó và dừng xe lại, quay lại chửi một tăng vào mặt tụi nó rùi chạy tiếp :lol!: nếu không bik võ, và nếu bik võ thì gửi xe vào chỗ gần đó, khóa xe lại và bay ra solo 1 vs 2 hay vs 3 hoặc vs 4 v.v.. và rùi la thật lớn để mọi người chú ý và sáp lại :affraid: tìm cách phá phương tiện của tụi nó để người thân hoặc CA truy bắt dễ dàng ... Hết
bluedragon
bluedragon
Teen 10
Teen 10

Đề phòng ! ! ! Empty Re: Đề phòng ! ! !

Bài gửi  notchange_17 Mon Mar 17, 2008 2:09 pm

nghe có vẻ ghê rợn nhỉ :pale: khíp từ mai chắc phải cố gắng đề phòng hơn thanh kìu náz ko thì chắc chít zới mấy tay nỳ càng ngài càng ghê gúm cơ :suspect: :suspect: nói zỵ chớ trường hợp nỳ cũng xảy ra zới 1 pạn gần nhà mình rùi đếy mới lớp 8 mừ pị lẹm zụng cóa kon gùi cơ đếy tụi nghịp mới tý tủi đã ở nhè nui kon gùi :evil: nên zỵ các pà các pác girl đếy ná cần cẩn thận tý ko thì chít chắc :!: :!: :!:

notchange_17
New Teen
New Teen

Bài gửi  bluedragon Tue Mar 18, 2008 1:23 pm

Hờ hờ, dưới tuổi 18 sau khi sanh con thì tỉ lệ tử vong cao lắm đó ...
bluedragon
bluedragon
Teen 10
Teen 10

Bài gửi  KoJiBangEm Sun Apr 13, 2008 9:10 pm

Ghê nhỉ, mình chưa bị như vậy bao giờ ( thèng nào lén phén làm chuyện đó với mình là bị tui trường lữ gia, chu văn an hốt liền) hì hì. mới cách đây mấy ngày trường mình co 2 hs bị bắt cóc thì phải tuổi trẻ giờ ngu dễ sợ

đừng hiểu lầm
KoJiBangEm
KoJiBangEm
Teen Đi Học
Teen Đi Học

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content